วันที่ 23 ธันวาคม 2565 คณะครูหน่วยบริการอำเภอวังน้ำเย็นออกพื้นที่ให้บริการนักเรียนตามบ้าน เพื่อติดตามพัฒนาการนักเรียน
ในโอกาสนี้ได้มอบผ้าห่ม "คลายหนาวให้น้อง ปี1" ให้กับนักเรียนของหน่วยบริการอำเภอวังน้ำเย็นที่อยู่ในเขตเทศบาลวังน้ำเย็น และจะมอบให้กับนักเรียนของศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดสระแก้ว หน่วยบริการอำเภอวังน้ำเย็นให้ครบ100% ในสัปดาห์ต่อไป![♥️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/2665.png)
![♥️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/2665.png)
![♥️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/2665.png)
![♥️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/2665.png)
![320162499 536180765097170 7292006035087227443 n](/images/gallery/ภาพลงหัวกิจกรรม/320162499_536180765097170_7292006035087227443_n.jpg)
![320226675 5672537629497239 3207665210037446288 n](/images/gallery/ภาพลงหัวกิจกรรม/320226675_5672537629497239_3207665210037446288_n.jpg)
![320773579 866197574594862 8759490873554789037 n](/images/gallery/ภาพลงหัวกิจกรรม/320773579_866197574594862_8759490873554789037_n.jpg)